Alpha DNS Changer

Alpha DNS Changer

Dễ dàng chuyển đổi cài đặt DNS để duyệt internet nhanh hơn và an toàn hơn.
Chuyển DNS một chạm
Cài sẵn nhà cung cấp DNS đáng tin cậy
Nhập DNS tùy chỉnh

Vì sao chọn Alpha DNS Changer

Đơn giản hóa cuộc sống của bạn với Alpha DNS Changer ngay hôm nay!

Nhập DNS tùy chỉnh

Cho phép bạn nhập địa chỉ DNS của riêng mình nếu bạn ưu tiên một nhà cung cấp cụ thể hoặc thiết lập DNS riêng.

Có thể phân giải tên nhanh hơn

Giúp cải thiện độ phản hồi khi duyệt web bằng cách chọn máy chủ DNS có thể phân giải miền nhanh hơn.

Lựa chọn DNS tập trung vào bảo mật

Hỗ trợ sử dụng các nhà cung cấp DNS an toàn để giúp giảm tiếp xúc với các miền độc hại hoặc không an toàn.

Đánh giá về Alpha DNS Changer

Khám phá cảm nhận và nhận xét của người dùng.
Tôi đã dùng Alpha DNS Changer một thời gian và nó thật tuyệt! Thiết kế trực quan, các tính năng hoạt động mượt mà.
User 1
User 1
May 29, 2026
Tôi không thể ngừng dùng Alpha DNS Changer! Vui và cuốn hút. Rất đáng để tải về!
User 2
User 2
May 18, 2026
Alpha DNS Changer đã cải thiện đáng kể trải nghiệm của tôi. Hiệu năng rất tuyệt vời. Tôi chấm năm sao!
User 3
User 3
May 4, 2026

Tham gia cùng Alpha DNS Changer trên mạng xã hội!

Theo dõi những điều mới nhất và thú vị về Alpha DNS Changer

Câu hỏi thường gặp về Alpha DNS Changer

Xem các câu hỏi thường gặp nhất mà bạn có thể quan tâm.

Alpha DNS Changer làm gì?

Alpha DNS Changer cho phép bạn thay đổi nhà cung cấp DNS của thiết bị (ví dụ: Cloudflare, Google DNS hoặc OpenDNS) hoặc đặt địa chỉ DNS tùy chỉnh. Điều này có thể cải thiện độ tin cậy của việc phân giải tên và có thể cải thiện độ phản hồi khi duyệt web tùy theo mạng và vị trí của bạn.

Tôi có cần quyền root để sử dụng Alpha DNS Changer không?

Không. Ứng dụng được thiết kế để hoạt động trên thiết bị Android mà không cần quyền root, và cũng tương thích với các thiết bị đã root.

Alpha DNS Changer có phải là VPN hoặc có mã hóa lưu lượng internet của tôi không?

Không. Theo mô tả chính thức của ứng dụng, ứng dụng chỉ sửa đổi cài đặt DNS và không phải là dịch vụ VPN, proxy hay mã hóa.

Alpha DNS Changer có thể giúp tăng cường bảo mật không?

Ứng dụng có thể giúp bằng cách cho phép bạn chọn các nhà cung cấp DNS đáng tin cậy có thể cung cấp tính năng bảo mật (chẳng hạn như giúp giảm tiếp xúc với các miền độc hại). Tuy nhiên, chỉ thay đổi DNS thôi không mã hóa lưu lượng của bạn.

Tôi thay đổi DNS bằng ứng dụng như thế nào?

Mở ứng dụng, xem các nhà cung cấp DNS có sẵn, chọn một nhà cung cấp (hoặc nhập địa chỉ DNS tùy chỉnh), rồi chạm “Áp dụng”. Sau đó, bạn có thể xác nhận kết nối/trạng thái trong ứng dụng.

Alpha DNS Changer có thu thập hoặc chia sẻ dữ liệu cá nhân của tôi không?

Mô tả chính thức cho biết ứng dụng không thu thập dữ liệu cá nhân cho bất kỳ mục đích nào và không chia sẻ thông tin người dùng nếu không có sự đồng ý rõ ràng.

Tôi có thể nhập máy chủ DNS của riêng mình (DNS tùy chỉnh) thay vì chọn nhà cung cấp có sẵn không?

Có. Ứng dụng cho phép bạn chọn từ các nhà cung cấp được liệt kê hoặc nhập địa chỉ DNS tùy chỉnh.

Bắt đầu dùng thử miễn phí Alpha DNS Changer ngay hôm nay!

Tận hưởng mỗi ngày của bạn cùng Alpha DNS Changer.
Hãy giữ liên lạc nhé!
Đăng ký nhận bản tin của chúng tôi để cập nhật tin tức và thông báo mới nhất.
Chúng tôi quan tâm đến dữ liệu của bạn. Đọc chính sách bảo mật của chúng tôi.